• ojú ìwé_àmì

Ìṣẹ́gun SSWW: Ìfihàn yàrá ìwẹ̀ òde òní ní Ìpàdé Ìtajà South Africa

1

Ìpàdé Ìtajà China (South Africa) kẹjọ, tí a ṣe láti ọjọ́ kẹrìnlélógún oṣù kẹsàn-án sí ọjọ́ kẹrìndínlọ́gbọ̀n oṣù kẹsàn-án ọdún 2024, ní Gallagher Convention Center ní Johannesburg, jẹ́ àṣeyọrí ńlá. SSWW, ilé iṣẹ́ tó ń ṣe àwọn ohun èlò ìmọ́tótó tó gbajúmọ̀, ṣe àfihàn àwọn ọjà tí a ṣètò fún ọjà South Africa, títí bí àwọn ibi ìwẹ̀, àwọn páìpù omi, ilé ìgbọ̀nsẹ̀, àti àwọn balùwẹ̀. Àwọn ọjà wa, tí a mọ̀ fún àwọ̀ wọn tó yàtọ̀ síra àti dídára wọn, fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà South Africa mọ́ra.

2

Ìpàtẹ ìṣòwò náà fúnni ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìmọ̀ nípa ọjà, ó sì fi hàn pé ìbéèrè tó ń pọ̀ sí i fún àwọn ọjà ìwẹ̀ tó ga pẹ̀lú àwọn àwòrán tuntun. Wíwà SSWW níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà mú kí àwọn oníbàárà South Africa fẹ́ràn àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ràn àti àwọn àṣà tuntun nínú iṣẹ́ ilé ìtọ́jú ìlera wà.

3

Bí a ṣe ń dágbére fún Johannesburg, SSWW ń retí Canton Fair àti àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ mìíràn tí ń bọ̀. Tí o bá ní ìrìn àjò lọ sí China nígbà Canton Fair, o lè dé orílé-iṣẹ́ wa ní Foshan, Guangdong, láti ní ìrírí gbogbo onírúurú ọjà ìwẹ̀nùmọ́ wa, tí yóò fún ọ ní àṣàyàn tí ó pọ̀ láti ra ọjà ní ìdákẹ́jẹ́ẹ́ kan. A pè ọ́ láti dara pọ̀ mọ́ wa ní àwọn ìkànnì wọ̀nyí láti ṣe àwárí àwọn àǹfààní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ síwájú sí i. Máa ṣọ́ra fún àwọn ìkéde kí o sì bá wa sọ̀rọ̀ láti ṣètò ìpàdé kan.

4

5

6

Má ṣe pàdánù àǹfààní láti jẹ́ ara ìtàn ìdàgbàsókè kárí ayé ti SSWW. Ṣe àwárí onírúurú àwọn ohun èlò ìwẹ̀ àti àwọn ọjà ìwẹ̀ wa, tí a ṣe láti bá onírúurú àìní ọjà kárí ayé mu. Kàn sí wa nígbàkúgbà láti jíròrò bí àwọn ọjà wa ṣe lè mú kí àkójọpọ̀ ọjà rẹ sunwọ̀n síi àti láti mú kí iṣẹ́ rẹ tẹ̀síwájú.

7

8


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-27-2024