Ní ọjọ́ ọgbọ̀n oṣù karùn-ún, ayẹyẹ ogún ọdún fún àwọn aṣáájú ọ̀nà Ceramic & Sanitary Ware tí China Ceramic Industry Association ṣe onígbọ̀wọ́ rẹ̀ ni wọ́n ṣe ní Foshan, Guangdong.
Pẹ̀lú iṣẹ́ rẹ̀ tó tayọ ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, SSWW Sanitary Ware ti yọrí sí rere láàrín ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ seramiki àti ìmọ́tótó, ó sì gba àmì ẹ̀yẹ ńlá mẹ́fà pẹ̀lú "Leading Sanitary Ware Brand", "Recommended Brand for Home Renewal", "Annual Smart Toilet Gold Award", "Brand Store Gold Award", "Original Design Product Gold Award" àti "Pioneers List 20 Years·Excellent Brand", èyí tó fi ipò olórí SSWW Sanitary Ware hàn nínú iṣẹ́ náà.
Gẹ́gẹ́ bí ẹ̀bùn tó gbajúmọ̀ nínú iṣẹ́ amọ̀ àti ilé iṣẹ́ ìmọ́tótó, Àkójọ Àwọn Aṣáájú ti rìnrìn àjò ọlọ́lá fún ogún ọdún. Lónìí, Àkójọ Àwọn Aṣáájú ti di ọ̀kan lára àwọn ẹ̀bùn tó ní ipa jùlọ àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé nínú iṣẹ́ náà, ó ń fa ìkópa àti ìdíje ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ tó tayọ̀ ní ọdọọdún.
Tẹ́lẹ̀tẹ́lẹ̀, àwọn adájọ́ ti Àkójọ Àwọn Ará Tuntun ṣèbẹ̀wò sí ilé-iṣẹ́ títà ọjà kárí ayé ti SSWW Sanitary Ware láti ṣe àyẹ̀wò àwọn àbájáde kíkọ́ ọjà náà lórí ibi tí wọ́n wà àti láti ṣe àyẹ̀wò àwọn ọjà SSWW. Gbogbo wọn sọ pé wọ́n mọ èrò àti ọjà SSWW gẹ́gẹ́ bí àmì ìdámọ̀ràn.
Lẹ́yìn àyẹ̀wò àti ìṣàyẹ̀wò iṣẹ́, SSWW Sanitary Ware gba àmì-ẹ̀yẹ mẹ́fà ní ìdíje "Oscar" yìí tí ilé iṣẹ́ náà gbà, ó sì gbẹ́kẹ̀lé àwọn àǹfààní àmì-ẹ̀yẹ rẹ̀, èyí tí ó fi hàn gbangba pé ilé iṣẹ́ náà mọ agbára SSWW dáadáa.
Lẹ́yìn ọgbọ̀n ọdún tí wọ́n ti ń ṣe àgbékalẹ̀ àti ìkójọpọ̀ àwọn ọjà, SSWW Sanitary Ware ti ń tẹ̀síwájú láti máa wá àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá tuntun tó dára, tó ní ìlera àti tó rọrùn fún àwọn oníbàárà, ó sì ti pinnu láti máa fún wọn ní àwọn ọjà ìwẹ̀mọ́ tó dára, tó ní ìlera àti tó rọrùn, tó sì ń gbé orúkọ ọjà náà ga sí ìpele tó ga jù. Gẹ́gẹ́ bí orúkọ ọjà tó gbajúmọ̀ nínú iṣẹ́ ìwẹ̀mọ́ ní orílẹ̀-èdè China, “ìmọ̀ ẹ̀rọ ìwẹ̀mọ́” tuntun ti SSWW Sanitary Ware ló ń darí ọ̀nà ìwẹ̀mọ́ tuntun ilé iṣẹ́ náà, ó sì ń gbìyànjú láti jẹ́ kí ọ̀pọ̀ ìdílé gbádùn dídára SSWW.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-12-2024
