Àwọn ẹ̀yà ara
Ìṣètò Ọpọn iwẹ:
Ara iwẹ akiriliki funfun pẹlu aṣọ igun meji ati atilẹyin ẹsẹ irin alagbara ti a le ṣatunṣe.
Ohun èlò àti àwọn ohun èlò ìrọ̀rùn:
Fọ́ọ̀mù: Àkójọpọ̀ méjì tí ó ní àwọ̀ chromium tí a ṣe ní àdáni.
Orí Ìwẹ̀: Orí ìwẹ̀ oníṣẹ́ púpọ̀ pẹ̀lú ohun èlò ìwẹ̀ àti ẹ̀wọ̀n (a ṣe àgbékalẹ̀ aṣọ funfun tí ó ní àwọ̀ ara).
Ètò Ìṣàn omi àti Ìṣàn omi tí a ṣepọ: Pẹ̀lú àpótí ìṣàn omi tí ó lòdì sí òórùn àti páìpù ìṣàn omi.
-Iṣeto Ifọwọra Hydrotherapy:
Pọ́ọ̀ǹpù omi: Pọ́ọ̀ǹpù omi ìfọwọ́ra ní agbára ìpele 750W.
Àwọn nọ́síìfù: àwọn nọ́síìfù funfun mẹ́fà tí a lè ṣàtúnṣe, tí a ń yípo, tí a sì ń ṣe àdáni.
Ìṣàlẹ̀: Ètò àlẹ̀mọ́ omi kan.
Ìṣíṣẹ́ àti Olùṣàkóso: Ètò kan ti ẹ̀rọ ìṣíṣẹ́ afẹ́fẹ́ funfun + Ètò kan ti olùṣàkóso hydraulic.
Àwọn ìmọ́lẹ̀ abẹ́ omi: Ètò kan ti àwọn ìmọ́lẹ̀ ayíká tí kò ní omi tí ó ní àwọ̀ méje pẹ̀lú synchronizer kan.
ÀKÍYÈSÍ:
Balùwẹ̀ òfo tàbí balùwẹ̀ mìíràn fún àṣàyàn
Àpèjúwe
Fojú inú wo bí o ṣe ń rì sínú ibi ìsinmi rẹ pẹ̀lú balùwẹ̀ ìfọwọ́ra onígbàlódé. Èyí kì í ṣe balùwẹ̀ lásán; ó jẹ́ ìrírí tí a ṣe fún ìsinmi àti àtúnṣe pípé. Balùwẹ̀ igun wa tí a ṣe dáradára fihàn pẹ̀lú àwọn ohun èlò amóríyá rẹ̀ tí ó ṣèlérí láti gbé ìgbòkègbodò wíwẹ̀ rẹ ga. Pẹ̀lú ètò ìrọ̀rí PU tí a ṣe ní ọ̀nà tí ó dára, ó ń rí i dájú pé o gba ìtùnú gíga pẹ̀lú gbogbo ìrọ̀rùn. Ṣùgbọ́n, ohun tí ó fà ọ́ mọ́ra jùlọ wà nínú àwọn iṣẹ́ ìfọwọ́ra onímọ̀-ẹ̀rọ gíga rẹ̀, tí ó yà á sọ́tọ̀ gẹ́gẹ́ bí olùdíje pàtàkì láàárín àwọn balùwẹ̀ ìfọwọ́ra òde òní. Pẹ̀lú àwọn ìmọ́lẹ̀ LED tí ó ń tuni lára, o lè ṣẹ̀dá àyíká tí ó parọ́rọ́ pípé ní ìtùnú ilé rẹ. Ọ̀kan lára àwọn apá pàtàkì nínú balùwẹ̀ ìfọwọ́ra wa ni ètò ìfọwọ́ra hydro tí a so pọ̀. Fojú inú wo bí omi onírẹ̀lẹ̀ ṣe ń yọ́, tí a ṣe ní ìṣọ́ra láti tu ara rẹ lára kí ó sì tú wàhálà ojoojúmọ́ sílẹ̀. Yálà lẹ́yìn ọjọ́ tí ó le koko ní iṣẹ́ tàbí ìdánrawò líle, balùwẹ̀ ìfọwọ́ra yìí yóò yípadà sí ibi ìpamọ́ ara rẹ. Ètò ìṣàkóso títàn/ìparun pneumatic ń ṣe ìdánilójú iṣẹ́ láìsí ìṣòro, èyí tí ó túmọ̀ sí pé o lè yípadà láàárín àwọn iṣẹ́ láìsí ìṣòro. Balùwẹ̀ ìfọwọ́ra yìí kìí ṣe àfikún sí balùwẹ̀ rẹ nìkan ṣùgbọ́n ó jẹ́ àfikún pàtàkì, ó ń da àwọn ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga pọ̀ mọ́ ẹwà tí a ti mú dáadáá. Fún àwọn tí wọ́n mọrírì àdàpọ̀ ohun èlò àti àṣà, balùwẹ̀ igun wa jẹ́ àṣàyàn tí kò lábùkù. A fi ohun èlò ẹ̀rọ tí ó kún fún ohun èlò ìfọwọ́ra kún un, ó pèsè gbogbo ohun tí o nílò fún balùwẹ̀ onípele, tí ó kún fún ìgbádùn. Àwọn àṣàyàn ìfọwọ́ra balùwẹ̀ ni a ṣe láti bá ẹwà balùwẹ̀ òde òní mu láìsí ìṣòro, tí ó ń rí i dájú pé ó ní ìrísí àti ìmọ̀lára tí ó báramu. Gẹ́gẹ́ bí balùwẹ̀ ìfọwọ́ra, a ṣe é láti bá àwọn ìbéèrè òde òní mu, tí ó ń da àwọn ohun èlò ọjọ́ iwájú pọ̀ mọ́ ayọ̀ àìlópin ti ìfọwọ́ra tí ó dára. Mu ètò ibi ìtura ilé rẹ pọ̀ sí i pẹ̀lú ohun èlò tí ó bá ọgbọ́n àti iṣẹ́ mu. Fífi balùwẹ̀ ìfọwọ́ra kún iṣẹ́ ojoojúmọ́ rẹ ju ohun ọ̀ṣọ́ lọ; ó jẹ́ ọ̀nà sí àlàáfíà tí ó dára jù. Lílo déédéé lè dín ìfúnpá iṣan kù, mú ìṣàn ẹ̀jẹ̀ sunwọ̀n sí i, kí ó sì fúnni ní ìsinmi tí a nílò gidigidi láti inú ìgbòkègbodò ìgbésí ayé ojoojúmọ́. Àwọn balùwẹ̀ ìfọwọ́ra wa kìí ṣe àwọn ọjà lásán; wọ́n jẹ́ ìdókòwò nínú ìlera àti ayọ̀ rẹ. Pẹ̀lú àwọn ìmọ́lẹ̀ LED tí a gbé kalẹ̀ ní ọ̀nà tí ó ṣe pàtàkì láti ṣètò àyíká àti ìrọ̀rí PU fún ìtùnú ergonomic, gbogbo balùwẹ̀ lè jẹ́ ìsinmi kékeré. Yi iriri iwẹ rẹ pada pẹlu ọpọn iwẹ igun tuntun wa, nibiti a ṣe apẹrẹ ẹya kọọkan ni pẹkipẹki lati ṣiṣẹ fun idi kan: isinmi pipe rẹ.